PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ชื่อโจรรายใหม่คับ จิรวัฒน์ พลตรี

Music2home !

boydaikin
17-06-2012, 04:26 PM
พอดีผมไหวตัวทันก่อน
ระวังครับมาเตือน

Dbass
18-06-2012, 01:51 AM
ขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ ^^

HAMSTER
18-06-2012, 02:07 AM
ชื่อจริงคล้ายผมเลย เรื่องราวเป็นยังไงครับ

สุราด
18-06-2012, 03:23 PM
อยากทราบเรื่องราวครับ*-*

.aeg.
18-06-2012, 09:37 PM
อยากรู้เรื่ื่องราวด้วยคนครับ....!!!

ลุงเบส
19-06-2012, 11:58 AM
ชื่อจริงคล้ายผมเลย เรื่องราวเป็นยังไงครับ

เห็นชื่อรีบกดเข้ามาดูเลย...เล่นเอาพี่หนูเราใจหาย

boydaikin
19-06-2012, 05:00 PM
หมอนี่ ลักษนะจะเอาของมาแลกผมบอกให้โอนเงินก่อน
ของชิ้นนันราคา2400
ส่วนต่างอยู่500
หมอนี่โอนเงินมา ผมนัดส่งของตอนเช้า แต่หมอนี่จะส่งของให้ตอนเย็น
ผมก็คิดว่าไม่มีอะไร แต่ลักษณะการพูดพูดจาเข้าเข้าออกออก
ถึงเวลาส่งของผมบอกไป ส่งเช้าไม่ทัน ไปส่งรอบบ่าย
ได้มั้ย จะได้ส่งพร้อมกันเลย
หมอนี่ด่าผมเสียหาย เสียหาย ให้โอนเงินคืน
ผมก็โอนเงินคืนมันไปห้าร้อย
จนมาถึงเวลาห้าโมงครึ่ง
หมอนี่ บอกยังไม่ได้ตังถ้าไม่โอนมาอีก จะเอาทะเบียนราดมาประจาน ผมบอกโอนไปแล้ว
จนผมส่ง ภาพให้มันดู ภานในไม่ถึงสองนาทีมันบอกได้รับข้อความแล้ว
จนผมรู้สึกแปลกแปลกตัวผม กับเพื่อน เช็คข้อมล
บุคคลนี้ไม่มีตัวตน
ลักษณะ ใก้ส่งของตัวเองไม่ ส่งของมาให้ จนมีเพื่อนตาม บอกหมอนี่ลักษณะไม่น่าไว้ใจ แล้วได้ขอมูลมาท่านนึงว่า หมอนี่ได้เคยนําของเสียมาแลกกับผู้เสียหายท่านนึง
แต่ในเวบสยามเบส ยังไม่เคยเห็นหมอนี่ จึงมาเตือนพี่น้องสยามเบสทราบก่อน หมอนี่อยู่จ.ระยอง เสียดาที่ผมไม่ได้เก็บที่อยู่หมอนี่ไว้ เนื่องจากวันนั้นผม ตอนโฮนเงินคืนหมอนี่คิดว่าจบ เลยลบ massageไป
ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ไม่คิดว่าจะมาไม้นี้ ส่วนชื่อหมอนี่และ ข้อมมูลไม่มีตัวตนเลยครับ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ ยังงัยระวังตัวกันหน่อยครับ
ถ้าวันนั้นเสียอาจเสียสองเด้ง
คือ1 โอนเงินซํ้าซ้อน
2 ส่งของไปอาจจะไม่ได้ของที่มันส่งมาคับ
ลักษณะไม่น่าไว้ใจจริงจิรงครับ
ซื้อขายกับคนต่างจังหวัดต้องระวังหน่อยครับ(สรุปหมอนี่มาแนวเหนือเมฆ)ครับ ตกปลาด้วยเงินห้าร้อย
ผมไม่ได้ฉลาดหรืออย่างไรนะครับ แต่วันนั้นโชคดีจิงจิงที่มีงาน ก่อนทําให้ เวลาไปส่งของล่าช้า
การพูดหมอนี่จะเป็นแนวยั่วยุกึ่งคนดีนะคับ ต้องระวังคับ