Music2home !Music2home !Drumnote !Music2home !Markbass !
Music2home !
หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 29

มาตรฐาน มีของมาขาย 3 รายการ

MarkBass

Tonebone มีหม้อแปลงให้ ขายที่ 5500

Tonebone Draagster ชดเชยสัญญาณที่สูญเสียไปกับการที่เราใช้ไวเลส เสียงที่ดรอปจะกลับมาเต็มขึ้น ขายที่ 2000 ครับ

จ่ายไฟ Handmade 9 V. ได้ถึง 8 ก้อน ไม่มีสดุไฟเดินดีมาก สำหรับคนงบน้อยตัวนี้คุ้มมากครับ มีสายพ่วงให้ 5 เส้น ขาย 700 ครับ

0830768398

มาตรฐาน Re: มีของมาขาย 3 รายการ

เข้ามาเยี่ยมชม รอ..... ;D
    '    

มาตรฐาน Re: มีของมาขาย 3 รายการ

เหอะๆ เพิ่งซื้อตัวจ่ายไฟ มาเอง ขายช้าไป

เสียดาย
    ฉันเข้าใจ ว่าเธอ มีใครที่เธอใฝ่ฝัน และเข้าใจ ว่าฉัน ไม่ใช่ใครคนนั้น

ขอดูรูปด้วย

มาแล้วจ้ารูป

อยู่ แถวไหนครับ สนใจ ตัวจ่ายไฟ

ดินแดงครับ

Tonebone Dragster
    ตัวนี้ใช้ยังไงครับ เสียงเป็นยังไง สนใจ

เจ้าตัว Tonebone Draagster มันทำงานยังงัยคับ

น่าสนแฮะ ;D ;D ;D

>>>To love is to risk not being loved in return.
       To hope is to risk pain.
       To try is to risk failure, but risk must be taken,
        Because the greatest hazard in life is to risk nothing.

เสียงคุ้นๆ โทรถามตอบผิดๆ ถูกๆ ลงไว้ว่าอยู่ดินแดง พอถามบอกอยู่ลาดพร้าว ห้วยขวาง ตกลงอยู่ไหนกันแน่ครับ

แล้วโทรไปอีกครั้ง ก็ไม่รับสาย แถมUser นี้ยังมีผู้หวังดีส่งมาอีกว่า เป็นคนที่คุณรู้ว่าใคร ของก็ใช่ พฤติกรรมก็ใช่

เฮ่อเจอกันอีกแล้วนะ ติ้วแต่รู้สึกว่าตอนประมูลจะใช้อีกเบอร์นะ พอเขาจะประมูลก็ปิดหนี สงสัยว่านิสัยจะแก้ไม่หาย

ใครมีข้อมูล PM มาบอกได้นะ รับรอง ไม่บอกแหล่งที่มา แต่ต้องมีหลักฐานน่าเชื่อถือนะครับ ป้องกันการหน้าแหก

Covett Proline เป็นไงมั่ง ทำไมไปขายในเว็ปอื่นละ ไม่รักสยามเบสแล้วเหรอ เวรกรรม ต้องหาชื่อใหม่อีกละ

ทีหลังเอามาลงพร้อมกันไปเลย มีคนซื้อแน่ๆ แต่เวลานัดต้องไม่เบี้ยวเขานะ ::)

ไม่ชอบไม่ว่า แต่อย่ากวนตีน
    083 -1333559 บูลย์

คุณนี่เองครับที่โทรมาถามผมว่า ลดได้เท่าไหร่ อยู่แถวไหน พอผมตอบไป คุณก็ขอรีบวางผมเลยงงๆครับ แต่ผมไม่ ว่าคุณหรอกนะครับ ผมเข้าใจครับ
    ผมไม่ได้เข้ามาแสวงหากำไรใดๆจากเว็ปนี้ครับ ผมรู้จักสยามเบสนี้จากเพื่อนของผมมันพาผมไปงานเบสเดย์มาด้วย ทำให้ผมรู้สึกว่าเป็นเวปที่น่ารักมากๆเลยมีกิจกรรมดีมากๆ คนในนี้น่าเชื่อถือกันแทบทุกคนเลย รู้สึกอบอุ่นยังไงก็ไม่รู้ครับ

ตอนแรกผมก็จะฝากเพื่อนผมขาย ไอ้ตัว Tonebone Dragster และตัวจ่ายไฟ โทรไปหามันมันบอกว่าให้มาสมัครเองลงเองเลย ผมก็มาลงขายที่ในนี้ครับ ตอนแรกไม่แน่ใจราคาว่าจะลงเท่าไหร่ดีเพื่อนมันก็แนะมาว่าขายเท่านี้นะเผื่อต่ออีกอะไรประมาณนี้ครับ ของทุกตัวผมใช้มือเดียวมาตลอดครับ

ผมใช้ MM SUB ครับ ไม่ได้แหกหน้า Proline ครับ ผมเข้าใจคุณ ดีครับ

ตอนนี้คนจอง Tonebone และ Dragster แล้วนะครับ

Quote โพสต้นฉบับโดยคุณ Scib
    คุณนี่เองครับที่โทรมาถามผมว่า ลดได้เท่าไหร่ อยู่แถวไหน พอผมตอบไป คุณก็ขอรีบวางผมเลยงงๆครับ แต่ผมไม่ ว่าคุณหรอกนะครับ ผมเข้าใจครับ
    ผมไม่ได้เข้ามาแสวงหากำไรใดๆจากเว็ปนี้ครับ ผมรู้จักสยามเบสนี้จากเพื่อนของผมมันพาผมไปงานเบสเดย์มาด้วย ทำให้ผมรู้สึกว่าเป็นเวปที่น่ารักมากๆเลยมีกิจกรรมดีมากๆ คนในนี้น่าเชื่อถือกันแทบทุกคนเลย รู้สึกอบอุ่นยังไงก็ไม่รู้ครับ

ตอนแรกผมก็จะฝากเพื่อนผมขาย ไอ้ตัว Tonebone Dragster และตัวจ่ายไฟ โทรไปหามันมันบอกว่าให้มาสมัครเองลงเองเลย ผมก็มาลงขายที่ในนี้ครับ ตอนแรกไม่แน่ใจราคาว่าจะลงเท่าไหร่ดีเพื่อนมันก็แนะมาว่าขายเท่านี้นะเผื่อต่ออีกอะไรประมาณนี้ครับ ของทุกตัวผมใช้มือเดียวมาตลอดครับ

ผมใช้ MM SUB ครับ ไม่ได้แหกหน้า Proline ครับ ผมเข้าใจคุณ ดีครับ

ตอนนี้คนจอง Tonebone และ Dragster แล้วนะครับ
    ิอ่านแล้วเข้าใจในตัวคุณครับ แต่งงนิดหน่อยว่า
    ตกลงคุณเพิ่งรู้จักที่นี่จากเพื่อนที่พาไปงาน bassday
    แล้วก็มาสมัครสมาชิกเวปนี้ หรือว่าคุณคือ คนที่เค้ากล่าว
    ถึงในกระทู้ด้านบน ที่ชื่อติ้ว ครับ ;D
    '    

เดี๋ยวมี ยิง

อย่าใช้ความรุนแรงครับ ใช้กำลังดีกว่า 8)
    [glow=blue,2,300]"[/glow][glow=red,2,300] C a V e M @ N - o L d S k O _ o L z ! [/glow] [glow=yellow,2,300] P e a c f u l l y L i f e [/glow] [glow=lime,2,300] T r y M y B e s t ! [/glow][glow=blue,2,300]"[/glow]

เอ้าาาาาาาา ยังไงกันคับเนี่ยยยย งง ???

โอ้ๆๆๆ

คนที่บอกผม เป็นพี่ในบอร์ดครับ แล้วพี่คนนี้เชื่อถือได้ครับ เขาเคยโดนมาแล้วกับการประมูลอะไรซักอย่าง เค้าเลยส่งข้อมูลมาบอก

แต่ผมไม่สามารถเปิดเผยที่มาได้ แล้วที่ออกมาด่าผม สุดท้ายก็เงียบ เพราะเรื่องจริงทั้งนั้นครับ แล้วผมก็ไม่ได้รีบวางนะ สายมันหลุดไม่รู้ทำไม

พอโทรกลับไป หลายครั้งก็ไม่ติด แล้วอีกอย่างที่ถามราคานะ ถามไปงั้นแหละ อยากฟังเสียงชัดๆ แล้วยิ่งทำแบบนี้ยิ่งต้องล่าให้หนัก

เงียบๆ เปลี่ยนชื่อไปก็สิ้นเรื่อง ใครมีข้อมูลไอ้ติ้ว PM มาบอกทีครับ สงสัยเอาไว้ไม่ได้ละ ปากดีเกินอายุ (เอาแค่USER นะ ที่อยู่ไม่ต้องรู้จักแล้ว)

ต้องเอาให้หนัก

ข้อมูลอย่างย่อ - Scib รูปภาพ/ข้อความ
    ชื่อ: Scib
    ตำแหน่ง: เฟรชชี่-น้องใหม่
    ใช้งานล่าสุด: กรกฎาคม 17, 2009, 09:09:47 PM

--------------------------------------------------------------------------------

MSN:
    YIM:
    อีเมล์: playerbass2009@hotmail.com
    เว็บไซต์:
    สถานะปัจจุบัน: ออฟไลน์ [เพิ่มสมาชิกนี้ไว้ในรายชื่อเพื่อน]

--------------------------------------------------------------------------------

เวลาท้องถิ่น: กรกฎาคม 18, 2009, 01:49:25 PM

ลายเซ็น:

ข้อมูลสมาชิกเพิ่มเติม:
    ส่งข้อความส่วนตัวไปหาสมาชิกผู้นี้.

แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้.
    แสดงสถิติทั่วไปของสมาชิกนี้.

ดูกันให้เต็มตาครับพี่น้อง วันสมัคร 3 กรกฎาคม แต่มันบอกว่าไปงานเบสเดย์แล้วมาสมัคร แถมเพื่อนพาไปด้วย อยากรู้จังว่า

ถ้าไปเบสเดย์ วันที่ 11 แล้วไปสมัคร วันที่ 3 ได้ เพื่อนคุณก็คงเป็นโดราเอม่อนแน่นอน เพราะย้อนเวลาได้ ไม่รู้จะหาคำพูดอะไรมาเปรียบ ตอแหลโคตร

ชัดแล้วนะ ถ้าผมไม่ชัวร์ ไม่กล้าออกมาโพสหรอกครับ ข้อมูลต้องมี เช็คแล้วชัวร์ ไม่ใช่ออกมาโพสมั่วๆ ให้ถูกด่าเล่นๆ

ไม่ชอบไม่ว่า แต่อย่ากวนตีน
    083 -1333559 บูลย์

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด